GIDAN ƘWARATA CHAPTER 2 BY MAMAN teddy🧸
Www.bankinhausanovels.com.ng
_*DEDICATION*_
_Wannan littafin tun daga farkon shi har ƙarshe sadaukarwa ce gariki Layla,Matar manya Allah ya kareki daga duk kan wani sharhi,alherin Allah ya cimmaki Sister na._
*Bamu damu da Mahassada ba! Bamu da* *magulmata ba,bamu da Ƴan hassada ba!💃🏻*
*Kuna tayi ina jin daɗi💃🏻*
*Mahassada na!*
*Inbaku ni fah banjin* *daɗi….!!Mahassada na💃🏻*
*Ku ne kuke daɗa mun ƙaimi,mahassada na!💃🏻.*
*Hajiya ta banason Wasu ƙananun mgn plz beb”. Idan kin san zaki karanta mun lbr don kibiyoni da wasu shirmen mganan ki ne,tom kar ki soma”. Domin ko Idan kk biyoni da kananun mgn zan kyeta maki rigar mutuncin ki! Zan ci mutunci Allah…..*
*Gargaɗi*
Ban yarda wata ko wani suyi amfani wajen juyamun Fasahar rabutu da wayo ba,yin hakan kuskure ne Babba,don haka plz a kiyaye”.
*GIDAN ƘWARATA!*
Labarin da Mmn teddy take tafe maku dashi kawai don faranta ran masoyanta!. Plz wannan labarin bana ƴan matane ba….Matan Aure Zallah plz…..Labarin daban yake da yazo maku da sabon ɗanɗano fiye da Zaƙin😋😋. Ku nuna mun soyayya ni kumq na jajirce hurunn sambado maku wannan buk nawa….Ƴar maula fans mmn teddy tana gdy,naga har Link wasu daga masoyana suka buɗe nasu zallah. Allah yabar ƙauna.
*GIDAN ƘWARATA*
_COMING SOON INSHAALAH_
______________________________________________
*ALHERI WRITER’S ASSO.📘🖊️*
*A.W.A*
https://www.facebook.com/Alheri-writers-association-100452175039849/
https://chat.what.com/JcwN25cbC4PB0DUkvu7TtY
“`Ƙungiyar ɗaya tamkar da dubu,alheri gidan Karamci da Sanin Ya kamata,masu faɗakarwa tare da nishaɗantarwa,Alheri sai Ɗan Alheri…🖐️“`
_____________________________________________
Keeehhh lfy? Idan bazaki faɗamun ba bani hanya na wuce ni”. Yayi maganar cike da ƙulewa”. Wayyo Hayyati Kwazin Lukman Zai kashe sajeeda”. Kan ta karake maganar ne ta tsince shi tuni ya nufi Bedroom ɗin nata,wanda da shigan sa yaga Aika² da Lukman keyi,sai buga mata gotso yake da wannan zabgegiyar burar tasa,ita kam A halin yanxu numfashin ta tuni ya ɗauke,bata san ma wake kanta ba”.
Cikin sauri ya nufesa,yana janye shi da ƙarfi daga gareta,wanda da Gudu yasmeen ta faɗa gadon,tana ɗago Sajeeda haɗi da girgixata,ko zata miƙe amma shiru,Sam bata san lokacin da Aliyou Ya tasa Lukman ya fice masu da shi daga bedroom ɗin nata ba”. Kuka take wiwiii tana Tada Sajeeda,wanda tana a haka kusa Minti goma sannan kamar an mintsine ta ta miƙe da Sauri ta nufi Ɗan madaidaicin fridge ɗin dake can gyefen su ta ɗauko ruwar roba”.
Shafata ta yi,tana ɗebo ruwa tana shafa mata,sai da ta mata sau biyu,sannan ta nisa daƙarfi tana sauke ajiyar zuciya”.
**********************
Oumma Mareeya ne ta kalli Hasile kan tace”Hasile zaki tafi binni da Tabawa,don Allah ki kula da kanki da Mutanen Binni,basa da Tausayi da imani,Idan kin samu Kuɗin aikatau ɗin ki ki ringa ɓoyewa kina adana shi Wuri guda kinji?”. Tayi maganar cike da Lallami da son kwantar mawa ɗiyar nata da hankali”. Ɗago idon ta Hasile tayi tana kallon Iyayen nata ciki kam harda Abban ta”. Tom Oumma mareeya,inshaallh zan kiyaye,Abba na tafi sai na dawo!”.
Cike da Dauriya Mahaifin nata na bb yanda ya iyada tafiyar nata yace”Tom Hassa Allah ya tsare ya kaiku lfy”. Amin tace da shi tana mikewa haɗi da nufar wata Tsohuwa dake can nesa dasu”.
Ƙarosowa Oumma Mareeya tayi,kana tace”Tabawa ga Amanar Hasile nan,nima Amana ce ita a gareni,don Allah ki riƙemun ita da Amana,kar a cutar mun da ita”. Kina gani da ƙyar na Samu Macciɗo ya amince da tafiyar ta Binni”. Inshaallh Mareeya kar ki damu,Ni ajikinama nakejin ba lallai Hasile tayi wannan watannin ba ta dawo ba,domun gidan Aikin Da ka shiga kake arxiki,Wata biyu baxata tayi ba Hasile zatayi Arziƙi”.
Murmushi Oumma Mareeya tayi tana jin daɗi,talaucin su ya kusa zuwa ƙarshe,kana tace”Tom Allah shi taimaka Tabawa ngd” . ba komai ai Hasile ƴata tace,fatan mu dai ku mana Addu’ar allah yakaimu lafy”. Ammeen”. Oumma Mareeya tace tana bin su da kallo harsuka fara barin Runfar Bukkan….a haka tun tana hango su har suka bacce ma ganin ta”.
**********************
Zaune yake yana bin kowacce da kallo sheƙeƙe,wanda falon ke cike da kusan Ƴammata Shida,ko wacce so take ya taya,amma sai bin su da kallon banza Yake”. Haɗi da kauda kansa Wata feƙaƙƙiyar Hajiya ce,wanda a shekaru duk ta girme masu ta kusa Haifesu , ko tayi sa’ar iyayen su,don takai shekara 45 a duniya, nace karuwa ce da tasan duniya ciki da Waje,Shaiɗaniya ce ta ƙarshe,don sam bata iso wurin ba sai da ta shirya da Turaruka da Humrah na jaraba, don ita babban hjy ce,data mallaki Companoni da Dukiya,duk da mijin ta take wannan baɗalan,burin ta taji burar Yaro sauri ɗan shekara talatin cikin Durin ta,wannan ya kaimata….itane Lesbian da yara ƙanana,bb wanda bata taɓawa,don mijin ta yazama Sallamamme,duk da bata da ɗa barr jika,mijin ta Wato Alh.Musa diamond…..gahurtaccen Hamshakin mai Kuɗi ne,da duk fadin nageria an san shi,har da ƙasashen duniya,turare take sakawa da duk inda namiji yaji sai ya ƙwaɗaitu da ita,don haka zaka samarin yara matasa nayi mata kuka da sambatu,duk takan shu’umancin ta”. Tashi tayi tana rausaya,wanda shigarta ƙadai ya isa yajah hankalin ba namiji kaɗai ba har da mace”. Nufosa tayi tana yaye Rigar jikin ta wanda ya kasance doguwar Abayw,mai buɗewa”.Dama ita kenan mata a jikin,bb ko pant bare braziya a jikin ta”. Tuni Nonuwan ta suka hau masa reto a saman fuskarsa da ƙwayar idon shi”. Wani Miskilin murmushi ya sakin mata,wanda cikin sauri cike da kissa ta ɗare Saman cinyar sa,tana zauna dai dai saman Hajiyar sa”. Da ɗuma ɗumar ɗuwawunta take juya Su,haɗi da danna shi tana Nitsawa cikin tsakankanin cinyoyin sa”.
Lumshe ido Aliyou Haodar yayi don dama shi da,irin Wa’annan matan yake hurɗan sa,acewar sa baiga abun da xaiyi da ƙananun Ƴammata ba,mai Zai samu a tare dasu,shiyasa yake hurɗa da Sugar Momies….duk da su suke binsa,saboda kyawunsa Haka zasuyi ta faɗa ana wawa kamar wani Alawa🍭😆.
Miƙa ƙafafun sa yy yana buɗasu,tana ƙara shiga tsakanin sa,wanda da hannun shi yasaka yana ɗaga maww sauran dacewa su fita baya buƙatar su”. Sum² kowa ta fice cike da ɓakin ciki,yyn da Hjy Luba tasaki wani makirin murmushi tana juyawa gareshi”. Haɗi da juyowa tana kallon fuskarshi,ta na kuma zaune saman cinyarsa,sai da a Wannan karon tana facing ɗin shi,bakin ta takai saman na shi tana Kissing ɗin shi cike da Gwanewa da Son rikita Shi”. Ganin yana mayar mata yasata tura hannun ta saman ƙirjin shi tana Wasa da Kwantatun gashin saman Ƙirjin shi,Tanabin Wasa da Saman nippls ɗin shi”. Washhhh…..Tuni tafara rikicewa bamashi ba,Don ita irin fitinannun matanan ne”. Hannun sa yakai yana damƙar Rugu² nonuwarta da suke kaya guda,yana Matsasu haɗi dalasan su yana kissing nasu”. Hadi da Kama nippls ɗin yana tsotsar su”. Washhhh…Ahhhh Baby…..Haka ta fara masa sambatu tana wani matse ƙafafun ta…nikam nace girma ya faɗi,kina mawa Matashin saurayi kururuwa ɗan shekara talatin da Biyu hmmm”.
Abun da yabani mmki shine duk girman ta dakibar ta cak ya ɗagata yana nufar wani ɗaki da ita,da’alama bedroon ne”. Bin Ɗuma² n Ɗuwawun ta nayi da kallo,irin wanda ake cemawa manyan mata,tudun ɗuwawun su yayi ka ɗora Kofin tangaran ya zauna daram”.
Tuni ya sauke duka kayan jikin shi yana hayewa kanta”. Itakam bb abun da take hangowa take Ƙoƙarin kamata don duk inta kalleta wani sha’awa ke ɗibar ta shine Burar sa,tsayin sa da Kaurin ta yy mata,washhh Ahhh baniiiii…tayi maganar tana kamo Burar sa da hannun ta tana sata abakin ta,hadi da fara sucking ɗin ta tana Tsotsa Kamar tana zuko wani Abun daɗi”.
Lumshe ido yake yana jin daɗi har tsakar kansa,washhhh Bab kin iya,I really like you”. Yy maganar yana kuma lumshe idon shi yana jan nonuwarta kamar igiyar shanya,sai dai su suna da tuwo a cikin su,amma fah a kwance suke flat”.
Wani orin nishi yake yana juyi da rintse ido,Alƙalamar tasa ne tayi ƙyem…yyn da Golayen sake wani irin cikowa da kummburi suna wani ciko da Ruwar Madara”. Itakam dayake tasan makaman aikin shan sa take,tana shan tun daga saman sa har ƙasar golayen sa”.
Wanii irin ƙarayy yana Kwantar da,itah haɗi da ware kafarta yana zura mata zabgegen burar sa cikin HQ ɗin ta,wandaa tare suka sauke ajiyar da nishin daɗi”…. ahhh Beb Daɗi kinfi zuma garɗi da zaƙi”. Abun da yake cewa kenan yana kuma zura Gindin sa cikin VG ɗin ta”. Ahhhhh Wuuuuu Inason hakan Aliyou na, yau zan maka komi,ahhh ciki Daɗiiiiii Washhhhh”.
Tuni yafara shigata da sauri da sauri,wahhhh Tuni yafara gumi yana samata gotso a hankali a hanlali,kan ya fara buga mata masu ƙarfi yana shigarta……Wani irin ruwan ni’imane ya fara gangaro mata,yana facaca ashimfiɗar,Haka yake buga mata yana zura Burar tasa ciki kan yafara mata kaman mayunwacin zaki…..A wannan karon ga daɗi ga Wuya haka tai ta daurewa. Tanagwale masa ƙafan”.
Zan kawoooo Ahhhhh……y Mgnar dai² yafara mata Ɓarin madara……..Luff tai tana jin daɗida wani iska mai daɗi yana ratsata!”. Tabbas a yau ta tabbatar sambazata iya rabuwada Aliyou Haidar ba”. Nikam saida naga Game ɗin ya kusa ƙarewa ne sannan na nufo gidan GIDAN LARABAWA,ko nace GIDAN ƘWARATA!.
Cike da wulaƙanci hjy Salma kebin ma’aikatan nata dashi,kan tace Kehhh Uwani ki tafi da ita sasan ma’aikatan….sannan kiyi mata baani da nina mata komai,baanan zata ringa mun Aiki ba,a part ɗin Aliyou zata ringa masa shara da goge goge,a haka har hannun ta yƙwari sannnan”. Tom Hajiya Muna gdy”. Ganin yanda Wanda aka kira da Uwani ke gdy yasaka Hasile duƙar dakanta cikin gurɓatacciyar Hausan ta tace”Na gode” sannan ta miƙr tana bin bayan Uwani don Tabawa ita tabaima Amanarta a gidan!”.
A ranar Kam Uwani tayi ta koya mata yanda ake goge goge da sharar gidan,komai cikin tsafta akeyin shi”. Wanda Sosai taji daɗin haɗuwarta da Uwani dattijiwa mai kirki,ta amshi hasile hannu biyu”.
*************************
Duk safen Duniya Kowa ta ma’aikaciya sai tabi Duk estate ɗin nan ta gaida ma’aikata,wannan dalilin yasaka Hasile a washe gari ta nufi Ɓangaren Hjy Salam,wato mahaifiyar Aliyou Haidar”. Koda ta shiga wayam bb ita a falon,abinka ga fillo bb hankali missamman na daji,kawai sai ta nufi wani kofa da ta gani a buɗe”.
Zaune suke saman kujera sai lalubar junan sukeyi,wannan nataba nan,wannan can….sai kara kissing da tsotse tsotse”. Sumy na Dafe da nonuwar Yasmeen tana matsasu da kigwigitasu….itakam sai lumshe ido take…………..
Tsoro ne ya kama Hasile,wanda sam bata san lokacin data buɗe baki tana tsala ihuba,wanda yasa sugigif suka juyo haɗi da kallon inda take atsaye,jikin ta sai rawa yake kamar mazari”. Bin tada kallon zakici Ubanki Sukayi,hadi da ƙare mawa Sandar hannun ta kallo,tanadogare dashi da kaganta kaga fulanin usul”. Keeee……”
Littafin GIDAN ƘWARATA Bana ƙyauta bane,idan kina bukatar biya zaki turo katin ki ta MTN ta Wannan number 08081202932
Normal Grp#200
Idan VIP grpkk so zaki biya #500
Duka ta wannan number MTN 08081202932
GA MASU BUƘATAR LITTAFAINA KAMAR SU:
BAFULLATANAN RUGA
DIJAMA ƳAR FULANI
ƳAR WAYE
ƘWARYAR SAMA
ƳAR MAULA
BINTOTO
ZUMA DA MAƊACI
ƳAR AIKI NA
ZAKU BIYA DUKAWANNAN LITTAFAN AKAN FARASHIN #1000.
Maman teddy🧸